logo
กรมธนารักษ์
สำนักงานธนารักษ์พื้นที่สุโขทัย
THE TREASURY
DEPARTMENT
MENU
  • A
  • A
  • A

โครงสร้างหน่วยงาน

 
 
 
 
สำนักงานธนารักษ์พื้นที่สุโขทัย

ธนารักษ์พื้นที่สุโขทัย
 
นายกฤษดา ระวีเผ่าพงษ์
Mr.Kritsada Raveepowpong
ธนารักษ์พื้นที่สุโขทัย
Kritsadara@treasury.go.th

ผู้อำนวยการส่วนจัดการที่ราชพัสดุ
 


นางสาวนันทา ชูพินิจ
MissNunta Choopinij
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์ชำนาญการ
nuntach@treasury.go.th
0 5561 1246

เจ้าหน้าที่ในส่วนจัดการที่ราชพัสดุ
 
นางสาวประภาพรรณ ขันรินทร์
MissPrapapun Khanrin
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์ชำนาญการ
prapapun.kh@gmail.com
0 5561 1246
นางบุษกร ใบบาง
Mrs.Bussakorn Baibang
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์
Bussakornsu@treasury.go.th
0 5561 1246
 
ผู้อำนวยการส่วนประเมินราคาทรัพย์สิน
 
นางสาวกนกวรรณ ตั้งจินตวิวัฒน์
MissKanokwan Thangjintawiwat
นักประเมินราคาทรัพย์สินชำนาญการ
kanokwanth@treasury.go.th
0 5561 1246
 
เจ้าหน้าที่ในส่วนประเมินราคาทรัพย์สิน
 
นายสลักใจ บุญเพิ่ม
Mr.Salakjai Boonperm
นักประเมินราคาทรัพย์สินชำนาญการ
salakjaibo@treasury.go.th
0 5561 1246
 

 

 

 

 

 

(ว่าง)
นักวิเคราะห์นโยบายและแผน
0 5561 1246
นางภาณุมาศ สุวรรณชื่น
Mrs.Panumart Suwancheun
พนักงานสำรวจข้อมูล
Panumartku@treasury.go.th
0 5561 1246
ผู้อำนวยการส่วนจัดการฐานข้อมูล
 
นายนพดล ทะอุด
Mr.nopadon thaud
นายช่างสำรวจอาวุโส
rtkpp@treasury.go.th
0 5561 1246
 
เจ้าหน้าที่ในส่วนจัดการฐานข้อมูล
 

 

 

 

 

 

 

(ว่าง)
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์
0 5561 1246
นางสาวเกวรี นาครินทร์
MissKewaree Nakarin
เจ้าหน้าที่จัดผลประโยชน์
Kewareena@treasury.go.th
0 5561 1246
นายธีรยุทธ ถิ่นเครือจีน
Mr.Teerayuth Thinkhuajeen
นายช่างสำรวจ
Teerayuthth@treasury.go.th
0 5561 1246
 

นายยุทธพงษ์ เรืองโภคา
Mr.Yuttapong Rueangphokha
นายช่างสำรวจ
Yuttapongru@treasury.go.th
0 5561 1246
 
 
ผู้อำนวยการส่วนบริหารทั่วไป
 

นางสาวชลธิชา ดีพันธ์
Miss.Chonthicha Deepan
นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ
Chonthicha_kop@hotmail.com
0 5561 1246
 
เจ้าหน้าที่ในส่วนบริหารทั่วไป
 
นางวีนา นันท์ธา
Mrs.Veena Nuntha
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
Veenape@treasury.go.th
0 5561 1246
นางสาวอัมสฎางค์ สิงห์คราม
MissOamsadang Singkram
เจ้าพนักงานธุรการ
Oamsadangsi@treasury.go.th
0 5561 1246
นางพรชนก ผ่องศรี
Mrs.Pornchanok Phongsri
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี
Pornchanokph@treasury.go.th
0 5561 1246

นางสาวณัฐกฤตา มหาวัฒน์
MissNatkidtra Mahawat
พนักงานบริการ
Natkidtrama@treasury.go.th
0 5561 1246
 
 
 
 
 
 
 
 
(ว่าง)
พนักงา
นขับรถยนต์ 
0 5561 1246
- | จำนวนเข้าชม 1032 ครั้ง